17.000₫

Dây hàn nối quang Pigtail LC Singlemode 1.5M Dây hàn nối quang tên tiếng anh : Pigtail là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một...

Chia sẻ:

VẬN CHUYỂN

Miễn phí vận chuyển trong nội thành Hà Nội

BÁN HÀNG: 024 22425522

Tư vấn các sản phẩm về cáp quang và thiết bị mạng

TƯ VẤN KỸ THUẬT

Tư vấn các giải pháp kỹ thuật, thông tin sản phẩm: 0916 955 988

HOTLINE: 0979 010 568

Chăm sóc khách hàng, sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7