0₫

Dây nhảy quang Single-mode LC to ST 9/125 Chiều dài 3 mét, dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác. Đặc điểm kỹ thuật: Đầu nối phải: LC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um Đầu...

Chia sẻ:

VẬN CHUYỂN

Miễn phí vận chuyển trong nội thành Hà Nội

BÁN HÀNG: 024 22425522

Tư vấn các sản phẩm về cáp quang và thiết bị mạng

TƯ VẤN KỸ THUẬT

Tư vấn các giải pháp kỹ thuật, thông tin sản phẩm: 0916 955 988

HOTLINE: 0979 010 568

Chăm sóc khách hàng, sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7