0₫

Dây nhảy quang SC to ST 50/125 OM3, 10 GIG Multimode Simplex, Duplex 3 mét (9.84 FT) Dây nhảy quang Multimode OM3 SC to ST chạy với tốc độ 10 Gigabit (với thiết bị 10 Gig) do vậy loại dây nhảy quang OM3 SC-ST được ứng dụng rộng rãi...

Chia sẻ:

VẬN CHUYỂN

Miễn phí vận chuyển trong nội thành Hà Nội

BÁN HÀNG: 024 22425522

Tư vấn các sản phẩm về cáp quang và thiết bị mạng

TƯ VẤN KỸ THUẬT

Tư vấn các giải pháp kỹ thuật, thông tin sản phẩm: 0916 955 988

HOTLINE: 0979 010 568

Chăm sóc khách hàng, sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7