0₫

Dây nhảy quang ST to SC, 62.5/125 OM1 Multimode Simplex, Duplex 3 mét ( 9.84 FT) Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn quang : OM1 Kiểu kết nối: ST/UPC-SC/UPC Loại sợi quang : Simplex, Duplex Lõi quang : 62.5/125μm Bước sóng hỗ trợ : 1310/1550μm...

Chia sẻ:

VẬN CHUYỂN

Miễn phí vận chuyển trong nội thành Hà Nội

BÁN HÀNG: 024 22425522

Tư vấn các sản phẩm về cáp quang và thiết bị mạng

TƯ VẤN KỸ THUẬT

Tư vấn các giải pháp kỹ thuật, thông tin sản phẩm: 0916 955 988

HOTLINE: 0979 010 568

Chăm sóc khách hàng, sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7