Bài viết

Dây thuê bao quang 4fo

Dây thuê bao quang 4fo



Công dụng
Cáp được treo bằng dây thép bện chịu lực ( dây treo gia cường)
Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=30)
Cấu trúc của cáp
 Cáp quang thuê bao 4 fo được treo bằng dây thép bện chịu lực ( dây treo gia cường)
 Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=30)
 Cấu trúc của cáp
 Số sợi: 04 sợi quang Single Mode (SMF)
 Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
 Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm
 Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo công nghệ ống đệm lỏng
 Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quang phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)
 Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916.955.988 - 0904.990022
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Chia sẻ:

Bài viêt cùng danh mục:

Viết Bình luận