0₫

Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps, bước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm Đặc điểm 1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100 Base-ZX 2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps (1.25Gbps OC-24/STM-8 SONET/SDH) 3. Đặc...

Chia sẻ:

VẬN CHUYỂN

Miễn phí vận chuyển trong nội thành Hà Nội

BÁN HÀNG: 024 22425522

Tư vấn các sản phẩm về cáp quang và thiết bị mạng

TƯ VẤN KỸ THUẬT

Tư vấn các giải pháp kỹ thuật, thông tin sản phẩm: 0916 955 988

HOTLINE: 0979 010 568

Chăm sóc khách hàng, sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7