Báo giá dây nhẩy quang singlemode multimode om2 va om3

 

MÃ HIỆU DANH MỤC SẢN PHẨM XUẤT XỨ
ĐƠN GIÁ
(CHƯA CÓ VAT)
ĐƠN VỊ
Dây nhẩy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC OM2 3M
Việt Nam
50.000 Sợi
Dây nhẩy quang Multimode LC-LC OM2 3M
Việt Nam
55.000 Sợi
Dây nhẩy quang đa mốt SC-LC OM2 3M Việt Nam 55.000 Sợi
Dây nhẩy quang Multimode FC/UPC - ST/UPC OM2 3M
Việt Nam
55.000 Sợi
Dây nhẩy quang Singlemode SC/UPC– SC/UPC 3M
Việt Nam
35.000 Sợi
Dây nhẩy quang LC/UPC– LC/UPC 3M
Việt Nam
35.000 Sợi
Dây nhẩy quang LC–SC 3M
Việt Nam
35.000 Sợi
Dây nhẩy quang FC–FC 3M Việt Nam 35.000 Sợi
Dây nhẩy quang 3 mét FC/UPC– SC/UPC Việt Nam 35.000 Sợi
Dây nhẩy quang OM3 ST-SC 3M Simplex Việt Nam 120.000 Sợi
Dây nhẩy quang SC-SC 3M Simplex OM3 Việt Nam 120.000 Sợi
Dây nhẩy quang LC-LC 3M Simplex Việt Nam 120.000 Sợi
Dây hàn nối quang SC/APC 1.5M Singlemode Việt Nam 16.000 Sợi
Dây hàn nối quang LC 1.5M Singlemode Việt Nam 15.000 Sợi
Dây hàn nối quang pictail LC 1.5M Multi-mode OM3 Việt Nam 18.000 Sợi
Dây nối quang multimode ST/PC 1.5M Việt Nam 17.000 Sợi

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916.955.988 - 0904.990022 - 024 2242 5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com