0₫

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 10/100M 1310nm OPTONE OPT-1100 2km ■ IEEE 802.3z AB 1000 Base-T, 1000Base-SX/LX ■ Hỗ trợ 1000 Base-T và 1000Base-SX/LX ■ Ứng dụng độc lập hoặc hỗn hợp ■ RoHS OPT-1100 Serial. 1000Base-TX to 1000Base-FX converter ...

Chia sẻ:

VẬN CHUYỂN

Miễn phí vận chuyển trong nội thành Hà Nội

BÁN HÀNG: 024 22425522

Tư vấn các sản phẩm về cáp quang và thiết bị mạng

TƯ VẤN KỸ THUẬT

Tư vấn các giải pháp kỹ thuật, thông tin sản phẩm: 0916 955 988

HOTLINE: 0979 010 568

Chăm sóc khách hàng, sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7