140.000₫

Dây nhảy quang SC-ST, Multimode, Duplex | PATCHCORD-SC/ST-MM Thông tin sản phẩm Dây nhẩy quang Mutimode SC-ST - Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode ,...

Chia sẻ:

VẬN CHUYỂN

Miễn phí vận chuyển trong nội thành Hà Nội

BÁN HÀNG: 024 22425522

Tư vấn các sản phẩm về cáp quang và thiết bị mạng

TƯ VẤN KỸ THUẬT

Tư vấn các giải pháp kỹ thuật, thông tin sản phẩm: 0916 955 988

HOTLINE: 0979 010 568

Chăm sóc khách hàng, sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7