0₫

DÂY NHẢY QUANG MULTIMODE DUPLEX OM3 LC- LC DX PATCH CORD - Dây Multimode OM3 LC-LC một sản phẩm hoàn hảo về thiết kế và cả chức năng. - Dây nhảy quang Multimode OM3 LC-LC có màu xanh nước biển bắt mắt,...

Chia sẻ:

VẬN CHUYỂN

Miễn phí vận chuyển trong nội thành Hà Nội

BÁN HÀNG: 024 22425522

Tư vấn các sản phẩm về cáp quang và thiết bị mạng

TƯ VẤN KỸ THUẬT

Tư vấn các giải pháp kỹ thuật, thông tin sản phẩm: 0916 955 988

HOTLINE: 0979 010 568

Chăm sóc khách hàng, sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7