0₫

Dây nhảy quang SC - SC Multimode OM3 TLTelecom Simplex 3 mét Dây nhảy quang SC SC là gì?: Dây nhảy quang SC SC là một sợi quang có đường kính thông dụng là TL telecom .9, 2.0, 2.4, 3.0 mm, hai đầu được gắn sẵn đầu nối...

Chia sẻ:

VẬN CHUYỂN

Miễn phí vận chuyển trong nội thành Hà Nội

BÁN HÀNG: 024 22425522

Tư vấn các sản phẩm về cáp quang và thiết bị mạng

TƯ VẤN KỸ THUẬT

Tư vấn các giải pháp kỹ thuật, thông tin sản phẩm: 0916 955 988

HOTLINE: 0979 010 568

Chăm sóc khách hàng, sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7