Bài viết

Dây nhảy quang Single Mode LC/UPC-LC/UPC Simplex

Dây nhảy quang Single Mode 2 đầu vuông nhỏ LC/UPC-LC/UPC Simplex

 

Dây nhảy quang LC-LC single-mode chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
 
Dây nhảy quang LC-LC
là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
  Sản phẩm dây nhảy cáp quang LC-LC của công ty TNHH Tuấn Linh cung cấp là một trong những sản phẩm chất lượng cao, được sử dụng nhiều trong các ứng dụng tại Việt nam.
 
Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm
- Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
-Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps
-Chiều dài: tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng.
-Liên hệ thêm với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm
- Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn LC-LC
-Ưng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối 
-Loại sợi quang: Sợi quang Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Dây nhẩy Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m......

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số kỹ thuật
[Loại] LC/LC Simplex 9/125 Single-Mode Fiber Patch Cable 5m
[Đầu kết nối] LC-LC
[Chiều dài] 5m
[Đường kính sợi] 3.0mm
[Kiểu sợi quang] Sợi quang Single Mode
[Bề dày] Core = 9 microns; Cladding = 125 microns
[Vỏ bọc] PVC (OFNR-rated)
[Mầu vỏ] Yellow
[Bước sóng] 1310 nm
[Độ suy giảm tín hiệu] 0.3 dB/km (Fiber attenuation)
[Độ uốn cong] r=3cm
[Lực căng lớn nhất] 90 N/cm
[Lực nghiền nát] 550 N/cm
[Độ suy giảm ở đầu nối] 0.25 dB
[Độ suy giảm ở mối nối] 0.1 dB

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916.955.988 - 0904.990022
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Chia sẻ:

Bài viêt cùng danh mục:

Viết Bình luận